Liên hệ

Thông Báo

Josepth-Lộc Nguyễn
714-779-0767 / 714- 234-9295
Loc.Nguyen@CDTTVNDM.org

Tin Tức, Hình Ảnh, Bài Viết

Josepth-Lộc Nguyễn
Loc.Nguyen@CDTTVNDM.org
Lê Mỹ Hạnh
Hanh.Le@CDTTVNDM.org

Quảng Cáo

Emails & Web Hosting
Lê Mỹ Hạnh - Webmaster
Webmaster@CDTTVNDM.org
Josepth-Lộc Nguyễn
Loc.Nguyen@CDTTVNDM.org

Email Access

Hộp Thư tai VNCatholic Webmail:
LM Phạm Quốc Tuấn RevTuan.Pham@vnco.org
Chủ Tịch: Vũ Đức Long Long.Vu@CDTTVNDM.org
Phó Nội Vụ: Lê Quang Thế The.Le@CDTTVNDM.org
Phó Ngoại Vụ: Đặng Văn Đài Dai.Dang@CDTTVNDM.org
Thư Ký: Nguyễn Tiến Lộc Loc.Nguyen@CDTTVNDM.org
Thủ Quỹ: Lương Thị Thoa Thoa.Luong@CDTTVNDM.org
Trưởng Ban Ngành/Hội Đoàn:
Phạm Công Dung Dung.Pham@CDTTVNDM.org
Lê Quang Thế The.Le@CDTTVNDM.org
Đặng Văn Đài Dai.Dang@CDTTVNDM.org
Nguyễn Bình Binh.Nguyen@CDTTVNDM.org
Sơn Hà Son.Ha@CDTTVNDM.org
Quỳnh Thanh Thanh.Quynh@CDTTVNDM.org
Vũ Hải Hai.Vu@CDTTVNDM.org
Nguyễn Văn Chiên Chien.Nguyen@CDTTVNDM.org
Vũ Văn Hoàn Hoan.Vu@CDTTVNDM.org
Ngô Văn Tươi Tuoi.Ngo@CDTTVNDM.org
Pauline Huệ Pauline.Hue@CDTTVNDM.org
Hồ Thị Tuyết Mai Mai.Ho@CDTTVNDM.org
Hoàng Trọng Trong.Hoang@CDTTVNDM.org
Vụ Lan Lan.Vu@CDTTVNDM.org
Ngọc Liên Lien.Ngoc@CDTTVNDM.org
Trần Phương Phuong.Tran@CDTTVNDM.org
Lê Mỹ Hạnh Hanh.Le@CDTTVNDM.org
Nguyễn Văn Luân Luan.Nguyen@CDTTVNDM.org
Vũ Đình Soái Soai.Vu@CDTTVNDM.org

Để nhận được sự trợ giúp, tư vấn miễn phí về kiến thức vui lòng liên hệ theo form bên dưới. Chúng tôi nhiệt liệt chào đón quý độc giả đã đến với website TTVNDM để tìm hiểu về kiến thức mới.

Address: 1100 S. Center St., Santa Ana, CA 92703
Tel: (714) 926 – 4885 – (714) 751 – 5335
Website: www.cdttvndm.org